Author: a***h
Date:
Review: perfect 👍🏻👍🏻👍🏻👏🏻👏🏻👍🏻👍🏻👏🏻👏🏻👍🏻👍🏻👏🏻👏🏻👍🏻👍🏻👏🏻👏🏻
Màu sắc: Lạc đà
Price: 20.700₫
Original Price: 22.000₫
| Material | PS |
| Handle Material | polystyrene |
| Bristle Material | Nylon |
| Color | Pink |
| Type | Eyelash Brushes |
| Đường kính | 1 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| Chiều dài | 17.5 cm |
| Chiều rộng | 1 cm |
| Kích thước túi | 18*5 cm |
| SKU | sb25071020839086693 |
Author: a***h
Date:
Review: perfect 👍🏻👍🏻👍🏻👏🏻👏🏻👍🏻👍🏻👏🏻👏🏻👍🏻👍🏻👏🏻👏🏻👍🏻👍🏻👏🏻👏🏻
Màu sắc: Lạc đà
Author: r***9
Date:
Review: حلوه وعملية انصح فيها ❤️❤️
Màu sắc: Hồng
Author: s***4
Date:
Review: بنات جد كل منتجات shein تهبل أنصحكم فيه روعة ومقاسات عندهم ١٠٠/١٠٠ مظبوطين أعشق منتجاتهم❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️بنات جد كل منتجات shein تهبل أنصحكم فيه روعة ومقاسات عندهم ١٠٠/١٠٠ مظبوطين أعشق منتجاتهم❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: màu đen
Author: a***3
Date:
Review: Nice and good material 👍👍
Màu sắc: Hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm